Ngay từ đầu tháng 12, giới trẻ ở cả 3 miền Bắc – Trung – Nam đã “truyền tai” điểm hẹn “cứ bấm là có hình lung linh” với 1.001 kiểu ảnh đầy sắc màu cổ tích. Điểm hẹn đó chính là các TTTM Vincom. Mỗi Vincom mùa Giáng sinh này lại mang một màu sắc riêng nhưng tất cả đều mang tới một không gian của thế giới thần tiên rực rỡ cùng các “thiên thần Vincom” bên cạnh hình ảnh những cây thông lung linh quen thuộc.
![“Lâu đài kẹo ngọt” tại Vincom Center Phạm Ngọc Thạch là nơi cùng bạn bè lưu lại những khoảnh khắc vui nhộn và đáng yêu trong mùa Giáng sinh này](https://www.chudu24.com/wp-content/uploads/2017/12/vincom-7.jpg)
![Không gian lãng mạn và rực rỡ ánh đèn của con đường “Vũ hội đại dương” tại Vincom Mega Mall Times City là điểm hẹn lý tưởng cho các cặp tình nhân tay trong tay, cùng nhau trải qua một mùa Giáng sinh thật ấm áp](https://www.chudu24.com/wp-content/uploads/2017/12/vincom-1.jpg)
![Không chỉ thu hút các bạn trẻ Việt mà cả du khách nước ngoài cũng rất thích thú khi đến với TTTM Vincom dịp Giáng sinh và cùng ghi lại những khoảnh khắc vui vẻ với những khu vực trang trí đầy ấn tượng](https://www.chudu24.com/wp-content/uploads/2017/12/vincom-5.jpg)
![Đặc biệt, các em nhỏ vô cùng thích thú những màu sắc lung linh rực rỡ của Giáng sinh nhiệm màu tại Vincom](https://www.chudu24.com/wp-content/uploads/2017/12/vincom-8.jpg)
![Cùng với hình ảnh “Thiên thần Vincom” ở khắp mọi nơi, TTTM Vincom đã trở thành điểm hẹn lý để các bạn trẻ cùng trao yêu thương, cùng tạo nên những điều kỳ diệu và ý nghĩa cho những người thân yêu trong mùa Giáng sinh 2017](https://www.chudu24.com/wp-content/uploads/2017/12/vincom-6.jpg)